Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
clip bị xóa rồi H ơi,ko coi dc

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
uhm thanks bạn. Cái nì là mới post của mấy ngừoi bạn ngoài bắc post lên, do sợ đánh động và ngừoi xem phản ứng nhiu quá nên sợ nên xóa òi, tiết quá mình không tải về máy, để xem hỏi mấy ngừoi kia còn lưu lại hem mình post up lên ....

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên

Đây tụi nó đây....
update Cười

lean202008

lean202008

Thành Viên
da man Xuc dong. May con do huy hoai nhan sac thay so Nghi ngo

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
nghĩ sao mà mấy thằng đứng ngoài ko can,vừa quay phim vừa cổ vũ quá đẹp,con nhỏ này cũng thuộc dạng trâu,bị wanh hội đồng z mà vẫn tĩnh weo Sợ lắm

_AL_INOX_

_AL_INOX_

Thành Viên
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
kinh dị thật! Bực mình bạn ấy cũng thật là trâu bò!bị đánh xong đứng tỉnh queo!
Bực mình Bực mình chắc có clip khác: bạn ấy hội đồng 2 bạn kia! Buồn cười

it_binhduong1205

it_binhduong1205

Thành Viên
đời đáng sợ wa' ah! ghê thật ko thể tin được con gái mà....như vậy! đúng là ko còn chỗ để nói Xuc dong Kinh Khủng Bực mình Chống mặt Bó tay Quá khen Sợ lắm ko tin

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
TỤi nó lại remove rùi. hehe cái này là của thằng bạn thằng quay phim post lên. bị dan chúng lên án chửi thằng quay phim nhiu quá, nên nó xóa và sơ lien wan (mới hỏi thì bít như vậy) Hix khi nào tìm thấy thì download về ngay Cười vui

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]