Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Đầu tiên là nói lời xin lỗi các men vì làm mod CNTT mà lại không poss gì nhìu, và thời gian gần đây thì không chăm chú vào tìm bài có ích để poss cho các men, làm mod mà không phát triển...!!!! hix. để tạ lỗi với các men hôm nay mình xin poss MÃ SỐ WIP của trang web nỗi tiếng mà ai cũng biết đó là trang [You must be registered and logged in to see this link.]
Mình biết thì trong này có thể đáp ứng toàn bộ tài liệu mà chúng ta cần, nhiu nhất là tài liệu về CNTT như photoshop,C++,C#,thiết kế web.... nói chung là tìm thì sẽ đáp ứng.
CAC MEM TRUY CAP VÀO [You must be registered and logged in to see this link.] đăng nhập với mã số vip : 339-629-255 HẠN DÙNG ĐẾN HẾT NGÀY 31/12/2009. VÌ CHỈ CÒN MÁY NGÀY THUI NÊN CÁC MEN NÀO CÓ NHU CẦU VỀ TÀI LIỆU THÌ NHANH CHÂN VÀO DOW VỀ MỘT KHO RÙI TỪ TỪ LUYỆN.
À CÒN NẾU DOW KHÔNG KIP MÀ TÀI KHOẢNG NÀY DÓNG MÀ CÁC MEN THẤY HAY THI CÓ THỂ MUA CÁI MÃ SỐ ĐÓ, GÍA LÀ 15K. CHÚC CÁC MEN THI TỐT CÒN CÁC GƠ THÌ THI...CŨNG TỐT Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui

THÔNG BÁO MỚI LÀ MÌNH NGÀY HẾT HẠN LÀ NGÀY 29/01/2010. CÁC BẠN DÙNG TÀI KHOẢN CỦA MÌNH VÀO DƠNLOAD LUÔN ĐI. HI MONG LÀ ĐỪNG ĐỔI PASS NHA. ĐỂ CHO CÁC BẠN KHÁC CÒN DOW VỚITÀI KHOẢNG: VIETHUNG2512
PASS:1234567

Được sửa bởi viet_hung2512 ngày 2009-12-30, 14:30; sửa lần 2.

master1990

master1990

Thành Viên
Mà bạn làm seo để đăng nhập = mã số vip dc.

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Bạn vào đăng kí trong đó một tài khoảng xong rùi sẽ thấy chỗ nhập mả vip vào

master1990

master1990

Thành Viên
Có thấy mới lạ
Hông có thấy chỗ nào để nhập nó vô hết

Predator

Predator

Thành Viên
Hưng giải thich zậy có nghĩ là bạn phải vào đăng ký một tài khoản
Sau đó sẽ có một ô hiện ra và bạn nhập mã VIP vào đấy đó

master1990

master1990

Thành Viên
Đăng ki rồi poa

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
minh vao dang ky rùi tải te tua luôn mà
\

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Bây giờ các bạn dùng tài khoảng của mình mà đow về lun đi. đăng kí lâu lắm
Tài khoảng : VIETHUNG2512
HẠN SỬ DỤNG ĐẾN HẾT NGÀY 29/1/1010 ĐÓ. hI MONG LÀ CÁC BẠN KHÔNG ĐỔI PASS NHA ĐỀ CÁC BẠN KHÁC CÒN DOWNLOAD VỚI HI

scort11

scort11

Thành Viên
viet_hung2512 đã viết:Bây giờ các bạn dùng tài khoảng của mình mà đow về lun đi. đăng kí lâu lắm
Tài khoảng : VIETHUNG2512
HẠN SỬ DỤNG ĐẾN HẾT NGÀY 29/1/1010 ĐÓ. hI MONG LÀ CÁC BẠN KHÔNG ĐỔI PASS NHA ĐỀ CÁC BẠN KHÁC CÒN DOWNLOAD VỚI HI
Hoan nghênh tinh thần của viet_hung2512 lun Vỗ tay Thanks!
Mình cũng xin ké kai', có nhiều thứ mình đang cần trên TL lun, ai có ké của chủ thớt thì nhớ reply nha Chờ (nhớ vì mọi ng` huhu - đừng đổi pass )

https://08dba.forumvi.com/portal.htm

Gà_rán

Gà_rán

Thành Viên
thanks.Tui tải mấy chục cuốn luôn.về ngâm cứu.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]