Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

LeHoangNhan

LeHoangNhan

Thành Viên
Sau thời gian bình chọn số người có phiếu cao nhất sẻ lên dĩa đầu tiên.
Và người đầu tiên được lên Dĩa đó là: Tien.BiThu08DBA.
vì thế các bạn hãy đặt những câu hỏi càng thâm hiểm, càng thầm kính,
càng"xyz"...càng tốt.

LeHoangNhan

LeHoangNhan

Thành Viên
Mở đầu chiến dịch:
câu 1: Tiên nặng bao nhiêu kg vậy ? NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 428790
Câu 2: Chiều cao bao nhiêu vậy ? NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 744983

Thôi 2 câu đc rồi ở ác wa ko tốt NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 428790

winternight

winternight

Thành Viên
Sao chẳng thấy ai trả lời hết vậy ?...
Đợi khi nào có người trả lời òi hỏi................

nguyentuongvan

nguyentuongvan

Thành Viên
hahaha...kì wa'....phải chấp hành luật chơi chứ Quá khen

Predator

Predator

Thành Viên
cô Tiên xinh đẹp sau khi bít mình bị lên dĩa thì đã trốn sang campuchia mất tiu rồi
Hai ngày nay không thấy bén mảng vô forum lun mà Cười vui

boy_saudoi

boy_saudoi

Thành Viên
Buồn cười Tiên đang đi khám sức khoẻ để trã lời chính xác đó mà

scort11

scort11

Thành Viên
Ai lên dĩa cũng "bỏ trốn" hết thì các mem tự hỏi nhau lun Ký đầu

https://08dba.forumvi.com/portal.htm

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
truy tìm tung tích cô tiên,ai gặp báo ngay cho 4rum lop ta,có thưởng to a nhe

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
LeHoangNhan đã viết:Mở đầu chiến dịch:
câu 1: Tiên nặng bao nhiêu kg vậy ? NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 428790
Câu 2: Chiều cao bao nhiêu vậy ? NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 744983

Thôi 2 câu đc rồi ở ác wa ko tốt NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 428790

Cô Tiên xinh đẹp cao 1m60 >>> chính xác!! Quá khen Quá khen Quá khen Quá khen Quá khen Quá khen
Cân nặng 70kg Cười vui Bó tay Bó tay Bó tay Bó tay Cười vui Cười vui Cười vui Éc!! đoàn chừng thui, vì đi tới chỗ nào cân cũng làm hỏng cân >>>> Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz . Hok co cân đc, hxhix!!

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
thanhhuyit18 đã viết:truy tìm tung tích cô tiên,ai gặp báo ngay cho 4rum lop ta,có thưởng to a nhe

Sao ko tới chỗ bán cân mà tìm Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
tới chỗ nào người ta cũng bảo rằng sau khi làm hư cân cô tiên đã trốn chạy ,bây giờ cô tiên đã lộ diện Buồn cười Buồn cười Buồn cười

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
chời ơi...sao mà bắt nạt cô Tiên thế nèy nhỉ? hjxhjx..."đau xót thay thân phận đàn bà..(xí lộn...tại chôm thơ nên hố..) --> (thân phận cô Tiên)
ơi...số phận cô tiên òi sẽ đi đâu đây..??? Xuc dong
nhưng thui..lỡ bị lên dĩa òi...cho đóng góp 1câu cho zuj nhen cô tiên..hjhj
hok biết ai là người đâu tiên được Tiên "kiss...xyz.." zậy ta (nhớ tính lun hom 20-10 à nhak )..hehe Đỏ mặt

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
nhox_IT đã viết:chời ơi...sao mà bắt nạt cô Tiên thế nèy nhỉ? hjxhjx..."đau xót thay thân phận đàn bà..(xí lộn...tại chôm thơ nên hố..) --> (thân phận cô Tiên)
ơi...số phận cô tiên òi sẽ đi đâu đây..??? Xuc dong
nhưng thui..lỡ bị lên dĩa òi...cho đóng góp 1câu cho zuj nhen cô tiên..hjhj
hok biết ai là người đâu tiên được Tiên "kiss...xyz.." zậy ta (nhớ tính lun hom 20-10 à nhak )..hehe Đỏ mặt

Hix!! Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Ngồi đây nhớ lại chuyện xưa,...tim tiên xót xa,.....
Hix!! đó hình như là năm Ti đc 4 hay 5 tuổi gì đó. Số là bữa đó, mamy chở sang nhà ngoại Ti chơi, rùi ông ngoại Ti bế Ti lên, bắt Ti thơm vào má ông 1 cái. huhuhu!! Ti ko chịu, thế là: ông Ti dọa Ti, nếu ko thơm ông thì ông sẽ dùng cái cằm râu cứng như sắt cà lên cái má phúng phính, nõn nà, dễ thương của Ti, Hix!! thế là phải thơm ông 1 cái, rùi đi méc mamy!! Hix!! toàn bị ép buộc ko hà!! Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Khoc Khoc Khoc

MrSku

MrSku

Administrator
Ko hiểu sao mấy bác nhà mình hiền quá. Trò này hôm bữa tui phải trả lời 50 câu đó !
H đại cai Sơku đặt câu hỏi đê
1.Đã bao h nghĩ tới chuyện ấy chưa(chuyện người lớn đó)?
2.Cai sửa năm mấy tuổi
3.Cấp 3 nặng bao nhiêu kg
4.Ôm người con trai lần nào chưa
5.Có tắm mưa lần nào chưa
6.Hiện tại bây h khi buồn thì bà cần có ai bên cạnh nhất
7. Một ngày ăn mấy bát
8.Một ngày ngủ mấy tiếng
9.Việc đầu tiên làm khi thức dậy là gì
10.Lớp 08DBA ghét nhất là thằng nèo con nèo hehe
11.Lớp 08DBA thương nhất là thằng nèo con nèo
12.Lớp 08DBA ai là Hot Boy
13.Lớp 08DBA ai là Hot Girl
14.NGười đầu tiên mà bà để ý tới là ai trong lớp 08DBA
15.Nếu sau này lấy chồng có bắt nạt chồng ko
Haizzz câu cuối cùng đây
16. Trong forum có một cái nick MrSKu theo bà người sở hữu cái nick đó so với BiRain ai Kute vật vã hơn NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 987789

https://08dba.forumvi.com

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
MrSku đã viết:Ko hiểu sao mấy bác nhà mình hiền quá. Trò này hôm bữa tui phải trả lời 50 câu đó !
H đại cai Sơku đặt câu hỏi đê
1.Đã bao h nghĩ tới chuyện ấy chưa(chuyện người lớn đó)?
2.Cai sửa năm mấy tuổi
3.Cấp 3 nặng bao nhiêu kg
4.Ôm người con trai lần nào chưa
5.Có tắm mưa lần nào chưa
6.Hiện tại bây h khi buồn thì bà cần có ai bên cạnh nhất
7. Một ngày ăn mấy bát
8.Một ngày ngủ mấy tiếng
9.Việc đầu tiên làm khi thức dậy là gì
10.Lớp 08DBA ghét nhất là thằng nèo con nèo hehe
11.Lớp 08DBA thương nhất là thằng nèo con nèo
12.Lớp 08DBA ai là Hot Boy
13.Lớp 08DBA ai là Hot Girl
14.NGười đầu tiên mà bà để ý tới là ai trong lớp 08DBA
15.Nếu sau này lấy chồng có bắt nạt chồng ko
Haizzz câu cuối cùng đây
16. Trong forum có một cái nick MrSKu theo bà người sở hữu cái nick đó so với BiRain ai Kute vật vã hơn NGƯỜI LÊN DĨA ĐẦU TIÊN ĐÂY !!! 987789

Éc!!!! hehe!! phình phường!! phình phường!!!hehehe
Nghe cô Tiên xinh đẹp trả lời đây!!
1>> Cái đó hả, tất nhiên là rùi, hok co gi phải ngại.
2>> Cai sữa năm 1 tuổi (nghe mamy nói)
3>> Cấp III á, là.....để nhớ xem. ah, là 50kg
4>> Trời, baba mình cũng là con trai vậy, hồi nhỏ, ôm baba để đòi đi chơi hoài. Nhưng cô Tiên bít ý bác Sku, thôi thì nói đại, chả seo. Thật ra là rùi.
5>> Tắm mưa á, hồi nhỏ thix tắm mưa nhất.
6>> Khi T bùn, T thix ở 1 mình.
7>> Bát gì, bát cơm hả. Hok ăn bát, hok ăn chén, cũng hok ăn tô. Cô tiên là siêu nhân, nhịn ăn hoài, mà ko giảm đc gam nào.
8>> Cả ngày lẫn đêm: giao động từ 0->5 tiếng.
9>> Việc đầu tiên đó tắt chuông đt, sau đó mở mắt ra.
10>> Nói thiệt, giận thì giận, nhưng rùi cũng thui, hok ghét bất kỳ một ai cả.
11>> Thương á, nhìu lắm, tình thương ban bè mà, có thương nhau thì mới chơi thân đc.
12>> Hot boy á: chả có ai.
13>> Hot girl: Tui chỉ thấy có tui là hot girl thui. Ê!! Tui nói câu này ko phải nói đàu đâu ah nha!!
14>> .
15>>Sau này á. T chưa nghĩ tới chuyện lấy chồng, tự dưng bác sku hỏi, làm phải suy nghĩ. Thì tùy thui, nếu chồng đối xử làm sao thì T đối xử như vậy. Chồng hiền, biết lo lắng cv và vợ con, thì khi nhìn thấy đã thấy thương rùi, bắt nạt chi nữa.
16>> Kute thì thiên về Birain, còn vật vã là phần ông hơn. hehehe

nhok_lun

nhok_lun

Thành Viên
tiên ơi! hổi nhỏ pi ông băt thơm! chứ bj giờ co ai bắt thơm nữa ko za! Buồn cười

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
bữa trước bắt gặp 2 người ngồi trc cổng trường KHTN hình như là đang kiss thì phải, cô tiên xác nhận có hay là ko Cười vui

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
thanhhuyit18 đã viết:bữa trước bắt gặp 2 người ngồi trc cổng trường KHTN hình như là đang kiss thì phải, cô tiên xác nhận có hay là ko Cười vui

Ủa!! làm gì có chuyện đó ah, nha!! nếu có kiss thì kiếm chỗ nào đó, chứ ở trước cổng trg làm gì vậy trùi!! Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui khoe hàng ah!! Ko hiểu Ko hiểu Ko hiểu Ko hiểu Ko hiểu Ko hiểu

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Bác Sku!! mình phải nâng cái tiêu chuẩn đc hỏi lên thui, 10 bài trong diễn đàn thì ít wá!! phải từ 100 bài lên cơ. ah, những ai tham gia bầu chọn thì mới đc hỏi chứ, sao có dân chúng, mấy bữa trc, hẻm thấy đâu, cũng chẳng bầu chọn ai, ấy vậy mà cứ lên hỏi khơi khơi. Như vậy là hẻm có công bằng ah, phải hem bác Sku? Sửa lại hem??? Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
nhok_lun đã viết:tiên ơi! hổi nhỏ pi ông băt thơm! chứ bj giờ co ai bắt thơm nữa ko za! Buồn cười

nhok_lun mới có 5 bài gửi, mà hình như là comment >>> hok đc quyền hỏi ah Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng

Predator

Predator

Thành Viên
Tien.BiThu08DBA đã viết:Bác Sku!! mình phải nâng cái tiêu chuẩn đc hỏi lên thui, 10 bài trong diễn đàn thì ít wá!! phải từ 100 bài lên cơ. ah, những ai tham gia bầu chọn thì mới đc hỏi chứ, sao có dân chúng, mấy bữa trc, hẻm thấy đâu, cũng chẳng bầu chọn ai, ấy vậy mà cứ lên hỏi khơi khơi. Như vậy là hẻm có công bằng ah, phải hem bác Sku? Sửa lại hem??? Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong Xuc dong

chơi ác vậy Tiên Cười vui
đến 100 bài mới có quyền hỏi thì chắc chỉ có mỗi tui và Sku được hỏi quá Bó tay Bó tay

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
Chị Tiên bị lên dĩa gùi hả ta..gege

hello!

Thành Viên
xin hoi ca tren dia da bi chien nhieu lan roi.ai chien zay?hihi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]