Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Học XSTK Empty Học XSTK 2009-11-07, 23:45

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
Sao hok thấ pàkon lớp mình zô đây zậy?? Môn XSTK theo tui được bít thì nhìn tuy dễ, làm bài cũng dễ...và thêm 2cái dễ nge mà hết hồn nữa là "dễ wên" --> "dễ rớt"...nữa đó. Nên mong các bạn, ai có nhu cầu thì vào đây tham ja òi pọn mình cùng nhau học tập môn nèj nhen!!
Thân !!!! Cười vui

2Học XSTK Empty Re: Học XSTK 2009-11-12, 19:39

winternight

winternight

Thành Viên
Nhưng mà phải bắt đầu từ đâu đây Q....
Nó rối tung lên ồi
^^

3Học XSTK Empty Re: Học XSTK 2009-11-12, 21:55

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
hihi. Uhm,thi` bắt đầu từ mấy bài đầu chứ sao? Mà Q thấy mấy bài đầu còn dễ...càng zô sau mới càng dễ "điên". Thì ai hok hỉu j cứ hỏi...òi ai hỉu j cứ trả lời thui...hehe Leuleu

4Học XSTK Empty Re: Học XSTK 2009-11-15, 19:52

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
uhmmmm...môn này là ít đụng vào nhất..nên có ai giải được bài tập thì post lên với nè...hic

5Học XSTK Empty Re: Học XSTK 2009-11-20, 00:31

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
sao ko thấy ai post bài giải j hít chắc hẹn gặp lại nữa oy Khoc

6Học XSTK Empty Re: Học XSTK 2009-11-20, 20:35

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
bài giải tuần này có j đâu..mấy bạn giải hết òi mà...còn bài 10,11 tương tự á..còn mấy bài kia hình như Thầy chưa dạy mà sao làm được..hjhj..

7Học XSTK Empty Re: Học XSTK 2009-11-22, 19:30

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
Mấy bài của các chương trước ai làm gùi vậy??ai làm gùi thì cho mượn vở với nhe..gần thi gùi Hizhiz

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]