Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
Các bạn vui lòng vào link bên dưới để xem kết quả phân loại Hôi viên năm học này nha
[You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi Willy Nguy ngày 2010-05-13, 22:18; sửa lần 3.

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
chu choa..nhầm tui gùi...0866112 là HV mà nhầm của Quyền là Hội Trưởng..hihi..tui đâu có pro zậy

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
Quên chưa sửa lại >"<

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Lúc nhỏ cứ nghĩ sự thật chỉ có một giờ lớn rồi mới nhận ra sự thật có nhiều hơn hai

Bạn NGỤY nhà ta đọc chắc à hiểu câu này.......... Cười vui Cười vui Cười vui
" Dù sao thì trái đất là hình tròn chứ không phải là hình vuông" Lo mieng Lo mieng Lo mieng Lo mieng

MrSku

MrSku

Administrator
Ta cũng hiểu mà sao lâu rồi ko thấy bạn ý đi học nhờ...nhớ quá đi mừ Ko hiểu

https://08dba.forumvi.com

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Ấn tượng nhất với câu "Tất cả chỉ là NGỤY biện" Mong bạn Ngụy đọc topic này... Chửi Chửi Chửi

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Bình thường bạn Ngụy hay comment mấy cái nì lắm mà seo hôm nay thấy vắng quá

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
Đâu có rảnh như ai đó ah ^^ chỉ biết làm chuyện hok đâu Xuc dong Sorry đã làm bạn T phải nhớ và bạn H thất vọng vì tuần rùi tui bệnh nên hok vác xác đi học được, cảm ơn đã "mến mộ" Cười

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
May quá xuất hiện rùi... Tại sao bạn Tiên phải nhớ Ngụy vậy ta, chắc là 1 năm rùi Hưng mắt nợ T tiền nhưng trốn hoài không trả...mà ngày nào T cũng đi với H nên không thể nhớ H nên đành phải nhớ Ngụy Cười vui Cười vui Cười vui . Đúng là có rất rất nhiều bạn nhớ Ngụy chứ không phải một mình T đâu. Ngụy có những yếu tố tốt quá nên có nhiều bạn "Mến mộ" chứ có gì đâu mà phải cảm ơn Buồn cười Buồn cười Buồn cười .
Có gì đâu mà phải thất vọng vì " SỰ THẬT CÓ NHIỀU HƠN HAI" mà và sớm thôi không lâu đâu Ngụy sẽ biết " Trái đất là hình tròn chứ không phải là hình vuông" sớm thôi...

boy_saudoi

boy_saudoi

Thành Viên
Ngụy có những yếu tố tốt quá nên có nhiều bạn "Mến mộ" chứ có gì đâu mà phải cảm ơn Buồn cười Buồn cười Buồn cười
Mình cũng "Mến mộ" bạn Ngụy lắm Noi Nong . "Mến" không chịu nổi Noi Nong Noi Nong

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
boy_saudoi đã viết:
Ngụy có những yếu tố tốt quá nên có nhiều bạn "Mến mộ" chứ có gì đâu mà phải cảm ơn Buồn cười Buồn cười Buồn cười
Mình cũng "Mến mộ" bạn Ngụy lắm Noi Nong . "Mến" không chịu nổi Noi Nong Noi Nong
Hehe kiểu này phải tạo scandal để nỗi tiếng thui... Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười

Predator

Predator

Thành Viên
chữ T mà Ngụy nói là Tuân chứ ko phải Tiên đâu Hưng [You must be registered and logged in to see this image.]

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Hehe sai òi. H thấy Tiên là ngừoi "nhớ" Ngụy nhiều hơn Tuân rất là nhiu. Noi Nong Noi Nong

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
Bạn H biết nhiều wa ta ^^ vậy cố biết cho hết nha ^^! Tui cũng hok rảnh mà chơi trò cù nhầy với bạn, thíck thì comment hay làm trò j bạn thíck

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Hj H biết về bạn Ngụy nhiều hơn bạn nghĩ đó. có những chuyện tưởng ai cũng không biết nhưng H lại biết nên mới đau chứ ......... Khoc Khoc

boyvip9001

boyvip9001

Thành Viên
EM QUYEN sao a khong co xep loai hoi vien Z?dong tien rui mà Noi Nong

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
hội viên có đóng tiền hả????

le min-ho

le min-ho

Thành Viên
sao kg thay sep loai hoi vien cho minh vay. ly do vi sao the ban q?

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
le min-ho đã viết:sao kg thay sep loai hoi vien cho minh vay. ly do vi sao the ban q?
U có phải là thành viên lớp A ko mà hỏi xếp loại hội viên

MrSku

MrSku

Administrator
Quyên note các bạn ko đc xếp loại nha...nhiêu ng đang--> Noi Nong Noi Nong Noi Nong LẮm đó

https://08dba.forumvi.com

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
Các bạn chỉ được phân loại Hội viên nếu các bạn có làm phiều tự đánh giá Hội viên! Trường hợp của bạn Trần Ngọc Hoàng, bạn ko có làm phiếu tự đánh giá sao Quyền phân loại cho bạn được Xuc dong

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
MrSku đã viết:Quyên note các bạn ko đc xếp loại nha...nhiêu ng đang--> Noi Nong Noi Nong Noi Nong LẮm đó
cảm ơn bạn T đã nhắc Vui bạn nào giận hay thắc mắc thì cứ hỏi Q, ai cũng có miệng mà Cười vui Q đâu có khả năng ăn tươi nuốt sống các bạn đâu ah mà hok dám hỏi Chống mặt

Predator

Predator

Thành Viên
viet_hung2512 đã viết:Hj H biết về bạn Ngụy nhiều hơn bạn nghĩ đó. có những chuyện tưởng ai cũng không biết nhưng H lại biết nên mới đau chứ ......... Khoc Khoc

chuyện gì thế nhỉ Xuc dong

ngoczai90

ngoczai90

Thành Viên
sao minh khong co ten trong danh sach, minh co lam phieu danh gia ma

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
ngoczai90 đã viết:sao minh khong co ten trong danh sach, minh co lam phieu danh gia ma
Sorry nha! bổ sung file làm trên máy người ta nên quên sửa file ở nhà Xuc dong nhầm lấy file ở nhà up lên nên thiều vài bạn Lo mieng
Có trường hợp của vài bạn làm xong không thấy ký tên nên không thể định danh để phân loại được Hizhiz

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]