Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thanhtai_tt

thanhtai_tt

Thành Viên
Hôm nay các cầu thủ 08DBA đã cống hiến 1 trận đấu vô cùng hấp dẫn và cơn mưa bàn thắng..Kết quả 5-1 là phần thắng xứng đáng cho 08DBA...Thứ 6 tuần sau là trận chung kết giữa 08A và 09B đây sẽ là trận đấu vô cùng hấp dẫn pakon nhớ đi đủ cổ vũ nha...

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Thứ 2, đội bóng sẽ có quà !! ^^ Thắng 5-1 08DBA thẳng tiến vào chung kết 266117 Thắng 5-1 08DBA thẳng tiến vào chung kết 428790

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Hum bữa T6 đá đầu tiên, cô T đi cổ vũ: HÒA...T6 tuần này đá, ko có cô T, thắng 5-1, Hixx!! Thắng 5-1 08DBA thẳng tiến vào chung kết 80180 Thắng 5-1 08DBA thẳng tiến vào chung kết 80180 Thứ 6 tuần sau, ko biết có nên đi cổ vũ hem??? Lo wá ah!! Thắng 5-1 08DBA thẳng tiến vào chung kết 994881 Thắng 5-1 08DBA thẳng tiến vào chung kết 994881 Thắng 5-1 08DBA thẳng tiến vào chung kết 403221

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
cô tiên cứ yên tâm ,chung kết ko có kết quả hòa Buồn cười

than_chet09

than_chet09

Thành Viên
Good Good
Good Good Good
se thang thuj

CongHai

CongHai

Thành Viên
anh em hãy tin tưởng vào các ngôi sao của lớp mình chứ! Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui: tụi này sẽ cố gắng!

Cachua_Skillno1_group

Cachua_Skillno1_group

Thành Viên
Vỗ tay Ủng hộ thủ môn nè..Hâm mộ siêu sao thủ môn wa..hehe Vỗ tay

CongHai

CongHai

Thành Viên
hihihihi Cười vui Cười vui:D:D:D:D cám ơn!cám ơn! cám ơn! ok

thanhtai_tt

thanhtai_tt

Thành Viên
Hôm bữa đá xong cả đội bóng và các cầu thủ kéo nhau đi nhậu rồi đi Karaoke wa trời vui,,Hy vọng tuần này các bạn đi đông đủ để có cơ hội giao lưu để hỉu và thân nhau hơn... Cố gắng nha anh em....!

rukawa1184

rukawa1184

Thành Viên
Mọi thành viên trong đội bóng đá cố gắng nha, tớ ở nhà chờ tin chiến thắng của các cậu. Hjx thông cảm nhà xa ko đi cổ vũ được Buon

Thocon_Skillno1_group

Thocon_Skillno1_group

Thành Viên
Hizhiz Hizhiz Hizhiz ko đi được..tiếc quá đi... Khoc Khoc Khoc

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]