Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

108DB_A Chiến thắng nhé.. Empty 08DB_A Chiến thắng nhé.. 2010-03-25, 19:26

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
hihi..Mai các cầu thủ 08DBA bắt đầu thi đấu gùi...mà chưa thấy bạn nữ nào chúc cả..vì vậy.Thay mặt chị em phụ nữ chúc đội tuyển thi tốt.Đừng làm mấy chị em ngày mai đi cổ vũ thất vọng nghen.(Anh văn hôm nay không đi mà mai đi cổ vũ đó hihi)

MrSku

MrSku

Administrator
08DB_A Chiến thắng nhé.. 821360 08DB_A Chiến thắng nhé.. 821360 08DB_A Chiến thắng nhé.. 821360 Nữ cổ vũ làm sao mà át đc mấy đàn em 09 thì nam chắc chắn thắng ha ha

https://08dba.forumvi.com

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Ngày mai cố lên nha anh em...! luôn ủng hộ đội bóng.... hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello hello

winternight

winternight

Thành Viên
08DBA....cố lên.....Chiến Thắng...

nawaha

nawaha

Thành Viên
Mí pà mà dùng mĩ nhân kế thì đội mình thắng chắc lun ......... Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui
A e cố lên nhen! We're The Champion! Good Good Good Good

it_binhduong1205

it_binhduong1205

Thành Viên
Nghe Hấp Hấp Dẫn Dẫn mai đi cái koi ma' địa điểm ở đâu vậy mấy Pồ ??? Mấy h chúng ta sút bóng nè???? Good hello hello Hảo hữu Hảo hữu Vui

MrSku

MrSku

Administrator
Mai đá ở sân trên đg sư vạn hạnh, cái hẽm kế bên trường Ngoại Ngữ Tin Học đó. 7h là bắt đầu đá, mọi ng lên đông đông để ủng hộ cho đội bóng nha....

https://08dba.forumvi.com

it_binhduong1205

it_binhduong1205

Thành Viên
thanks u mai đi vì đội nhà 1 chuyến hen!!! Love Love Bye bye Bye bye Bye bye

thanhtai_tt

thanhtai_tt

Thành Viên
Đêm khuya rồi mà đọc được mấy câu này cũng vui nhìu... Cảm ơn mấy u nhìu ngày mai các bạn sẽ không thất vọng đâu.

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Cô Tiên sẽ dùng mĩ nhân kế khiến đội tuyển 08DBA chiến thắng, ha` ha` Đỏ mặt Đỏ mặt Quá khen Quá khen

LeHoangNhan

LeHoangNhan

Thành Viên
Tien.BiThu08DBA đã viết:Cô Tiên sẽ dùng mĩ nhân kế khiến đội tuyển 08DBA chiến thắng, ha` ha` Đỏ mặt Đỏ mặt Quá khen Quá khen

Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
LeHoangNhan đã viết:

Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng Kinh Khủng

Này này , đừng có bôi bác tui.. 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
08A cố lên........ chiến thắng nha!!!!!!!!!!1 Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay
Bây giờ mình sẽ phân tích trứoc trận đấu nha, anh em xem kèo mà đặt.
Đầu tiên là tình hình chung : chúng ra ra trận với 7 cầu thủ, chiến thuật chưa tiết lộ nhưng theo thông tin rò rỉ ban đầu là chiến thuật "búa tạ".mang băng đội trửơng là Tài kute Quá khen ,và với hàng trăm CDV 08DBA.
Những lợi thế và khó khăn giữa 2 đội 08A và 09A :
1. Lợi thế :
LỢI THẾ 09A Bùn ngủăm đầu vào rất hăng, khát khao chiến thắng, tứơng to lớn Rất chảnh .

LỢI THẾ 08A : có kinh nghiệm xương máu 2 năm chinh chiến, cầu thủ khá hiểu ý nhau ( trải qua nhiu trận) Hảo hữu , đội trưởng nhiệt tình rất Kute Quá khen , đã tập và làm quen sân trước trận đấu. và quan trọng nhất là CĐV với tinh thần yêu thể thao, yêu bóng đá, và yêu các cầu thủ của chúng ta.... Good Good và tôi tin là các cầu thù chúng ta cũng hừng hực ngọn lửa để dành chiến thắng!!!!!.

2. Những khó khăn:
kHÓ KHĂN 09A Bùn ngủăm đầu tiên chưa có kinh nghiêm nhiều, chưa đá với nhau nhiều nên chưa hiu ý lắm, VĐV không trên tinh thẩn yêu bóng đá yêu đội tiển mà đi (Bị dụ là có điểm rèn luyện (thong tin đã dc xác nhận)) quan trọng là chưa tâp 5 luyện và làm quen sân cỏ. Gì vậy

KHÓ KHĂN 08A: có 1 số cầu thủ vì lý do học tập và chuyển sang CLB khác, 1 vài cầu thủ găp chấn thương không thể tham gia trận đấu như danh thù Đình Pháp Sợ lắm ,

VỚi NHỮNG PHÂN TÍCH TÌNH HÌNH TRÊN CHÚNG TA CÓ THỂ RÚT RA KẾT LUẬN LÀ CHÚNG TA ĐỘI TUYỂN 08DBA CÓ THỂ DÀNH CHIẾN THẮNG THUYẾT PHỤC TRỨƠC ĐỘI BẠN. THIÊN THỜI ĐỊA LỢI CHUNG TA GẦN NHƯ CÓ ĐỦ ( THIÊN: ĐÁ VÀO BUỔI SÁNG TRỜI MÁT, THỜI : 2 NĂM CHÚNG TA ẤP Ủ, GIỜ LÀ THỜI CỎ ĐỨNG JẬY, ĐỊA: HỌC 2 NĂM AI CŨNG QUEN NƠI NÀY HẾT, ĐÃ TẬP VÀ ;A,2 QUEN TRƯỚC TRẬN ĐẤU....)

VẬY CÒN CHỞ GÌ NỮA HỞI CÁC CẦU THÙ 08DBA........... CHIẾN THẮNG TRỞ VỀ NHA!!!!!!! LUÔN ỦNG HỌ CÁC BẠN!!!!!!!!!!!1 Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
zay la hoa` 2-2.

nawaha

nawaha

Thành Viên
Trận sau cố gắng hơn! Đằng nào chả vào bán kết....hehehe.......

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
Trận sau gặp 09A Noi Nong Noi Nong Noi Nong ....... 08A cố lên nha...! Hôm nay tuy hòa nhưng đá hay hơn năm trước rất nhiều.
Cho góp ý nhỏ với đội bóng: Biết là đội bóng ai cũng có lửa, ai cũng muốn cống hiến, có đam mê nhưng mình nghĩ trước trận đấu chúng ta nên đồng ý trước đội hình chính vì ở đội hình chính thì các bạn vào một khuôn rồi, hỉu ý nhau, và quen với vị trí trên sân. chứ mình không nên ai thấy mệt thì chạy ra và cầu thủ khác chạy vào làm đội bóng phải mất 1 thời gian mới ổn định lại đội hình, và phài làm quen với vị trí mình mới vào.
Nói như vậy là không phải mệt cũng không được thay mà nên thống nhất trước cầu thủ thay vị trí nào thì khi vào nên theo vị trí đó chứ mới vào mà chúng ta lại chơi theo vị trí sở trường thì sẽ hỏng 1 số vị trí.... Đó là đóng góp từ vai trò 1 CDV xem trận hôm nay. Trong góp ý có gì không đúng mong đội bóng bỏ qua cho.

Hôm nay chúng ta có đủ 3 yếu tố như phân tích bài trên và chúng ta chơi rât hay nhưng chúng ta thiếu một điều qua trọng đó chính là MAY MẮN.

Chúc cho đội chúng ta vận dụng những lợi thế của mình và gặp thật nhiều MAY MẮN trong trận gặp 09A.

08A vô địch...............!Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay Vỗ tay

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
Lớp mình đá vậy là được...Như ông Hưng nói mình phải chia lại vị trí đi.Hậu về lúc nào cũng phải có 1 người ở dưới so với tiền đạo đội bạn Cười vui.Chia theo sơ đồ 1:2:2:1 hihi.Chúc chiến thắng..

_AL_INOX_

_AL_INOX_

Thành Viên
ủa ủa !?!? trận đó mình sao òi?!bữa đó có sung hok za?!
vậy là mình còn trận nữa khi nào mới đá!?!

Cachua_Skillno1_group

Cachua_Skillno1_group

Thành Viên
Ý kiến Hưng hay đó.Chúc cho đội bóng nam vô địch Vỗ tay
Tien.BiThu08DBA đã viết:
LeHoangNhan đã viết:

Này này , đừng có bôi bác tui.. 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735
Tại cô T dùng mĩ nhân kế nên đội mình hòa đó chứ ko là thắng òy

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
ý bác cachua là seo ???? 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735 08DB_A Chiến thắng nhé.. 491735

Predator

Predator

Thành Viên
sắc đẹp của cô Tiên Nghiên Thùng Đổ Nước là thế mà sao ai cũng Kinh Khủng hết vậy

08DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda90

KanL

KanL

Thành Viên
Predator đã viết:sắc đẹp của cô Tiên Nghiên Thùng Đổ Nước là thế mà sao ai cũng Kinh Khủng hết vậy

08DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda9008DB_A Chiến thắng nhé.. Panda90
chỉ đc cái nói đúng

http://Loading ...

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
KanL đã viết:
Predator đã viết:sắc đẹp của cô Tiên Nghiên Thùng Đổ Nước là thế mà sao ai cũng Kinh Khủng hết vậy

chỉ đc cái nói đúng
Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười

thanhtai_tt

thanhtai_tt

Thành Viên
Trời ...! Bàn gì thế các bác...Trận sau gặp 07A chứ không phải 09A đâu. Bữa hòa 2_2 là đá với 09A rồi.

Cachua_Skillno1_group

Cachua_Skillno1_group

Thành Viên
Vỗ tay Trận sau cỗ động viên nữ đi đông đông là chết mấy anh 07 ah.hehe

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next