Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

it_binhduong1205

it_binhduong1205

Thành Viên
- Gửi Mẹ: Ngày 8-3 sắp đến rồi mà con vẫn chưa có gì để tặng cho mẹ cả. Mẹ là người quan trọng nhất trong cuộc đời của con. Mẹ là người đã che chở cho con, những lúc con buồn, mẹ luôn an ủi cho con... Nhưng con chưa bao giờ tặng một món quà gì cho mẹ. Có lẽ con vẫn chưa ý thức được mẹ quan trọng như thế nào đối với con... Con kính gửi Mẹ thân yêu của con những lời chúc tốt đẹp nhất "Chúc Mẹ của con luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và vui vẻ" !

- Gửi vợ thân yêu: Dù ở xa nhau trong lòng vẫn mãi mãi nhớ về nhau. Một năm có 365 ngày thì chỉ có một ngày 8-3, mà dù chỉ có một ngày này cũng không có cơ hội ở bên nhau vậy thì hỏi 364 ngày còn lại có ở bên nhau được không? Câu trả lời của anh là: Tất nhiên là có. Bởi vì tâm hồn chúng ta là một, mãi mãi không bao giờ cách xa.

- Gửi người yêu cũ: gần 8 năm rồi phải không em? Khoảng thời gian đó lúc nào anh cũng nghĩ về em. Bây giờ em đã có một mái ấm riêng, anh thì vẫn vậy, có một chút hốt tiếc vì ngày đó anh đã không giám nhận tình cảm của em, nhưng tiếc là tiếc vậy thôi bởi vì có như thế bây giờ em mới có một mái ấm, một gia dình riêng và một cậu nhóc kháu khỉnh phải không em?, có lần gặp nhau cuối cùng vừa cười vừa như muốn khóc em bảo với tôi rằng: “thế là song một mối tình đơn phương phải không anh?, không! , không phải là đơn phương mà là hai phương rồi nhưng anh không có dũng khí để nói lên được lời yêu em, bây giờ thì không còn, nhưng kỷ niệm thì mãi mãi ... Nhân dịp 8-3, anh gửi đến em, gia đình em những lời chúc tốt đẹp nhất.

- Gửi người yêu dấu: Dù ở xa, anh không trực tiếp tặng quà và hoa hồng cho em được, nhưng anh rất nhớ em và yêu em nhiều. Ngày 8-3 sắp đến, anh chúc em luôn mạnh khỏe và chăm sóc cho mẹ em khỏi bệnh, ở trong này anh lúc nào cũng chờ em, cầu mong cho mẹ em khỏe mạnh vì mẹ khỏe em mới vào trong này với anh được phải không em?, sinh nhật em không có anh!, ngày 8/3 cũng không có anh chắc em buồn lắm?, hãy cố gắng lên em nhé vì bên em không cô đơn lúc nào cũng có anh ở bên mà, em mãi mãi là người yêu tốt của anh. Tình yêu mà anh dành cho em cũng đỏ thắm như hoa hồng và ngọt ngào như hương vị của sô cô la vậy, và có một chút vị mặm của nước mắt nữa! Ngày 8-3 đang cận kề, Anh cầu chúc những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em. Trong lúc này anh chỉ muốn nói Anh yêu Em. Lời bài hát: "Nothing change may love for you" là lời của anh muốn nói.

- Gửi girl friend: ... yêu quý, mặc dù lúc này ... đang ốm, đang phải è cổ ra mà gánh đủ thứ chuyện và cả chuyện tình cảm của ...... ... biết ... rất mệt mỏi nhưng hãy cố gắng lên nhé. ... luôn ở bên ..., cỗ vũ động viên .... Bất kể khi nào ... cảm thấy buồn, cần chia sẻ, tâm sự thì hãy gọi cho ... nhé. Cho dù lúc ấy ... có đang sướng như điên vì được chui trong chăn ấm ... cũng sẵn sàng đến bên ..., cho ... mượn đôi vai này. "Hãy sống như chưa bao giờ được sống và hãy yêu như chưa bao giờ được yêu" ... vẫn luôn nói với ... thế mà. Chúc mừng 8-3.

- Gửi người phương xa: Hỡi người tôi yêu! Em có biết rằng anh yêu em nhiều lắm không?! Dẫu rằng anh không ở bên em nhưng em hãy luôn nhớ rằng ở phương trời xa nào trái tim anh luôn hướng về em!...
Nhân ngày quốc tế phụ nử tôi cũng xin chúc cho các mẹ. các chị, các em một ngày 8/3 thật ý nghĩa và hạnh phúc bên người thân, gia đình, bạn bè và người yêu của mình nhé.
http://mail.zing.vn/en_US/greetingcard//flash/LH/833.swf
chúc 8/3 các bạn nữ co nhìu niềm vui nhìu may mắn nhìu sức khoẻ và đặc biệt nhìu yo thương & nhìu quà
Leuleu Love Good Hảo hữu Hảo hữu ok

scort11

scort11

Thành Viên
Good Good Good

https://08dba.forumvi.com/portal.htm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]