Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Lớp mình có làm tất niên ko?

Tất niên lớp ko đây! Vote_lcap80%Tất niên lớp ko đây! Vote_rcap 80% [ 4 ]
Tất niên lớp ko đây! Vote_lcap20%Tất niên lớp ko đây! Vote_rcap 20% [ 1 ]
Tất niên lớp ko đây! Vote_lcap0%Tất niên lớp ko đây! Vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 5

Poll closed

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tất niên lớp ko đây! Empty Tất niên lớp ko đây! 2009-12-18, 18:38

MrSku

MrSku

Administrator
Lớp mình cũng đã học chung với nhau 3 học kỳ rồi, mà chưa lần nào có lể chia tay chia chân bành tráng cho những đợt nghĩ dài như tết và hè. Hè vừa rồi lớp trưởng cũng đã có đề cập đến vụ tất niên, thấy mấy bạn trong lớp cứ im im nên ko làm nữa, tết năm nay lớp mình cũng có thời gian dài mần quen rồi nên cũng có một cái tất niên bành tráng đập phá banh chanh để mà về quê với vợ con chứ nhĩ (ai đón lên đây rồi thì ko tính)
Ý kiếm mấy mỹ nam mỹ nữ lớp mình sao nhĩ?

https://08dba.forumvi.com

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
uhm..thích thì thích..nhưng đông người..mỗi người mỗi ý..giống như chuyện áo lớp đó..nên cái này chắc khó thực hiện lắm

than_chet09

than_chet09

Thành Viên
hj` chắc dzậy kj` này thj xong tu5j nó chuồn hết Cười vui Cười vui Cười vui

Predator

Predator

Thành Viên
lớp gì mà chán thôi rồi
Một event là một lần thất vọng Buon
chỉ vì cái "tôi cá nhân" mà không làm được bất cứ việc gì hết
Học với nhau 3 HK mà chưa có một buổi đi chơi hay họp mặt nào gọi là hoành tránh cả Bùn ngủ

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
thi xong chắc là ai cũng mún về nhà liền hết áh....nên việc tổ chức là hơi vất vả đó...Nhưng theo Q nghĩ, lớp mình cứ thử làm ra 1 kế hoạch rồi thông wa lớp, bít đâu nge hấp dẫn mấy bạn đó ở lại thì sao?? hjhj.. Leuleu:P
Tổ chức đi cho zuj pàkon uj...cho có j` gọi là kỉ niệm thời sinh viên chứ... Good

MrSku

MrSku

Administrator
Dễ mà ai thix thì ở lại cùng chơi, ai ko thix thì về cái này ko bắt buộc!

https://08dba.forumvi.com

Gà_rán

Gà_rán

Thành Viên
Dù sao nói chuyện trên forum cũng được rồi. Vui

abc

abc

Thành Viên
cái dụ này tớ sẽ nói cho lớp tớ coj có tổ chức không đây Buồn cười Buồn cười Buồn cười Buồn cười

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]