Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-13, 16:30

Gà_rán

Gà_rán

Thành Viên
Thiết nghĩ một phong trào nào đưa ra nên có trực tiếp một người chịu trách nhiệm,chứ cái kiểu làm ăn"Đem con bỏ chợ" thế này thì phong trào càng ngày càng đi xuống mà thôi.
2 giờ có mặt trường chính , chạy vòng vòng lại quay về Nguyễn Chí Thanh, rồi về.Xong ,cái gọi là bữa cơm nhân ái Gì vậy .

Lê Phước Điền
0866021

2Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-13, 22:57

than_chet09

than_chet09

Thành Viên
Rất chảnh hê hê Bom nếu phong trào như thế này thj` chán chết đj được Rất chảnh

3Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-14, 00:55

Predator

Predator

Thành Viên
nghe nói là trường chúng ta đứng đầu về hoạt động phong trào Đoàn Hội
Nhưng sao mỗi lần nghe nội dung hoạt động là muốn nãn.
Thua xa Univercity of Economics.
ở chung với một đứa học bên đó, nghe nó nói nội dung hoạt động mà thấy ghiền

4Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-14, 14:07

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Tiên xin thay mặt BCH xin lỗi mấy bạn nhìu nhìu, nhưng ko phải là Tiên thiếu trách nhiêm cũng ko phải là đem con bỏ chợ. Tiên phải theo Đoàn trường xuống Bình Dương phát cơm cho Trẻ khuyết tật. Trước khi đi T đã giao cho bạn Lê Văn- ủy viên BCH, chịu trách nhiệm điểm danh và lo phân công cho các bạn, giám sát các bạn, thấy còn ko yên tâm, T lại nhờ nhóm bạn Vĩnh Quyên, và Trương Minh Hoàng đứng ra lo để mọi việc diễn ra suôn sẻ hơn. Nhưng hok hỉu sao mọi việc lại trở nên như thế. Nhưng thật sự là cũng lỗi do T, mong các bạn đừng trach T nữa nha!! Ah, thay mặt BCH, T cũng cảm ơn bạn Lệ Thủy nhìu nha!! vì bạn ý đã giúp đỡ nhìu trong bủi hôm đó. >"<

5Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-14, 15:01

Kem_Skillno1_group

Kem_Skillno1_group

Administrator
tui tưởng nói chơi chứ,Tiên chỉ nói một lần, không nhắc lại nên tưởng giỡn,mà chỉ nhờ điểm danh thôi..lên thấy Thủy điểm danh gùi nên thôi...mà không có cơm do trường chứ do gì tụi mình đâu..mà lớp mình có điểm danh..còn chuyện thiếu cơm thì sao biết được..Hoàng vào nhận cơm thì anh chị bí thư bảo qua trường dự bị mà.Nếu có Tiên cũng vậy thôi..Nếu có ban bí thư thì cơm đâu mà phát(đúng không ta).Nói chung mình có đi là tốt gui..có tinh thần mà...Cộng điểm đi..lalala..anh em bất bình làm gì! mệt vậy,chắc ai có lỗi cả...chỉ vì KHÔNG ĐỦ CƠM thôi,có trách thì trách trường mình không cung cấp đủ Rat ngau

6Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-14, 15:39

Cachua_Skillno1_group

Cachua_Skillno1_group

Thành Viên
Mà sao kì zậy ta...Hồi năm ngoái tui đi rồi,thấy vui lắm,vì phần cơm không như năm này mà gọi là "linh đình" hơn nhiều..Hjx.tiếc wa.nhưng cũng thưởng công anh em chạy qua chạy lại chứ Buon

7Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-14, 16:50

MrSku

MrSku

Administrator
Predator đã viết:nghe nói là trường chúng ta đứng đầu về hoạt động phong trào Đoàn Hội
Nhưng sao mỗi lần nghe nội dung hoạt động là muốn nãn.
Thua xa Univercity of Economics.
ở chung với một đứa học bên đó, nghe nó nói nội dung hoạt động mà thấy ghiền
Đó là mình ko học chung với cơ sở thôi, hoạt động của trường là Mạnh Nhất Trong Đại Học Quốc Gia, về Linh Trung sẻ hiểu ke ke

https://08dba.forumvi.com

8Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-15, 11:54

rukawa1184

rukawa1184

Thành Viên
Ko co y kien vi da co wa nhieu y kien

9Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-15, 12:27

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
nói chung thì cũng hơi bị chán,bảo là 2h có mặt,nhưng khi tới đó thì quay tới quay lui tới hơn 3h30 lại bảo là ko đủ cơm để phát.Mình thì tham gia phong trào ko nhìu mà lúc gặp tình trạng này thì anh em cũng nãn khó trách dc Nghi ngo

10Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-15, 15:27

than_chet09

than_chet09

Thành Viên
rukawa1184 đã viết:Ko co y kien vi da co wa nhieu y kien
Rất chảnh ê spam thj` có Bom

Hết nói chuyện wa ruj` cho nó wa dj .lần sau gút kjnk nghiệm Cười vui

11Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-15, 21:55

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Uhm!! T cũng nghe nói trường không đủ cơm, và bên dự bị mình lun bị thiệt thòi, Tiền ủng hộ của lớp mình hơn 200k. Mà trung bình mỗi chi Đoàn cũng góp cho bữa cơm nhân ái khoảng cỡ đó đó, vậy mà thiếu cơm na`!!Hẻm biết sao chứ nói thiệt, trường mình khâu tổ chức rất kém. Nhưng dù sao cũng là trường mình, có sơ suất gì, các bạn cũng cố gắng tham gia nha!!

12Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-15, 22:22

than_chet09

than_chet09

Thành Viên
Tien.BiThu08DBA đã viết:Uhm!! T cũng nghe nói trường không đủ cơm, và bên dự bị mình lun bị thiệt thòi...............Nhưng dù sao cũng là trường mình, có sơ suất gì, các bạn cũng cố gắng tham gia nha!!
hj` bà T đừng lo , dù có sơ xuất j` thj` tụi này sẽ cố tham gia ... vj` điểm rèn luyện mừ Quá khen

13Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-15, 22:36

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
than_chet09 đã viết:
hj` bà T đừng lo , dù có sơ xuất j` thj` tụi này sẽ cố tham gia ... vj` điểm rèn luyện mừ Quá khen
Uhm!! hehe!! thank nhìu nha!! ^^

Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Cười vui Mà bác thần chết là ai vậy ta??bên teen9x.forumotion.com cũng thấy.

14Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-16, 21:53

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
xem MSSV thì biết là ai rùi.Mà từ giờ tới thi học kì ko biết có còn hđ nào nữa ko cô tiên xinh đẹp ,cuối năm mình có tổ chức tất niên ko ta???(có DRL mà)

15Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-16, 23:46

rukawa1184

rukawa1184

Thành Viên
cai' then` Than Chet cui` bap' do' ma`. Dai Gia Ben' Tre day' hehe. Cười vui

16Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-17, 09:30

rukawa1184

rukawa1184

Thành Viên
oh yeah, yeah

17Bữa cơm nhân ái!?!?!? Empty Re: Bữa cơm nhân ái!?!?!? 2009-12-19, 21:32

abc

abc

Thành Viên
mấy ông này đúng sapmmmmm!!! lun Bom

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]