Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
Nhiều Con Trai tưởng rằng muốn chinh phục tình cảm Con Gái thì phải tỏ ra thật lãng mạn, dẫn đi ăn chè ăn kem thật nhiều, tặng một núi hoa và gấu bông, không bao giờ quên sinh nhật nàng, 8/3, 20/10, hay 14/2… Và nghĩ rằng muốn Con Gái “liêu xiêu” thì Con Trai phải được bố mẹ cho… nhiều tiền tiêu vặt. Một kiểu suy nghĩ thật chuối một buồng!

Vậy điều gì khiến Con Trai trở nên hấp dẫn trong mắt Con Gái? Con Gái sẽ tiết lộ ngay đây!

Con Gái thích Con Trai nhân hậu

Con Gái đã nghĩ nhiều về Con Trai khi thấy Con Trai giặt quần áo hộ mẹ khi mẹ mệt, đèo bà đi chùa, và cho một cậu nhóc lớp 1 đi nhờ xe vào một trưa nắng chang chang…

Lòng tốt và sự quan tâm đến mọi người của Con Trai khiến Con Gái tin rằng có thể dựa vào Con Trai lúc khó khăn, đó là một điểm vô cùng hấp dẫn của Con Trai mà Con Trai chưa nhận ra đấy thôi.

Con Gái thích Con Trai biết lắng nghe!

Con Gái đâu chỉ thích ăn chè và ngắm gấu bông? Con Gái có bao nỗi lo âu về chuyện học hành, bè bạn, gia đình, tương lai, sự nghiệp… Con Trai có sẵn lòng chia sẻ không? Hay chỉ coi đó là những chuyện phiền phức ? Không đâu? Con Trai ơi, hãy tặng Con Gái sự bình tĩnh sáng suốt của người ngoài cuộc và sự quan tâm của người trong cuộc! Hãy coi niềm vui và nỗi buồn của Con Gái là niềm vui và nỗi buồn của mình!

Con Gái thích Con Trai sống sôi nổi nhiệt tình

Con Trai có dự định trước khi tròn 30 tuổi sẽ đi khắp các tỉnh thành của đất nước? Con Trai muốn trở thành kỹ sư lập trình số 1 Việt Nam? Con Trai đang học tiếng Nhật để chuẩn bị xin học bổng du học tại Nhật Bản? Hay tham dự cuộc thi Robotcon năm sau? Hãy cho Con Gái biết điều gì là quan trọng với mình. Dù có thể không cùng niềm đam mê với Con Trai, nhưng Con Gái luôn thích nhìn vào mắt Con Trai khi con trai nói về những ước vọng của mình. Con Gái luôn muốn Con Trai như thế, sống có mục đích và đầy hoài bão, chẳng để thời gian trôi qua vô ích…

Con Gái thích Con Trai sống tích cực?

Một con điểm kém không làm Con Trai đánh giá mình thấp đi! (Con Trai biết giá trị thực của mình chứ!). Dù thi trượt Đại học, Con Trai không coi đó là bước đường cùng. Đứng dậy ngay ở chỗ vấp ngã, với Con Trai sống tức là đi về phía trước. Con Gái luôn cảm phục Con Trai trong những giờ phút rất khó khăn mà Con Trai vẫn luôn vững vàng và lạc quan. Con Gái thích Con Trai như thế!

Con gái thích ở Con Trai một người bạn trung thành

Khi Con Gái trở thành nạn nhân của một cuộc tẩy chay tập thể, Con Trai vẫn ở bên, công khai bảo vệ con gái trước những tin đồn thất thiệt. Khi Con Gái sai lè lè, Con Trai chẳng xuê xoa mà thẳng thắn góp ý cho con gái hiểu ra. Khi Con Gái đỏ dừ mặt vì kỳ nguyệt san đến bất ngờ, Con Trai tế nhị đề nghị đèo con gái về! Con Trai đã luôn ở bên con gái những lúc Con Gái thật sự cần một chỗ dựa tinh thần, một bàn tay giúp đỡ.

Con Trai ơi! Dù bạn chẳng bao giờ mời Con Gái đi ăn chè. Chẳng bao giờ tặng con gái gấu bông! Quên phứt luôn những ngày lễ lạt như mùng 8/3 hay 14/2! Thì một góc dịu dàng trong tâm hồn Con Gái đã dành cho Con Trai rồi đấy............ Đỏ mặt

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Love Love Love hay!! thank

MrSku

MrSku

Administrator
1 cái
Con Gái đã nghĩ nhiều về Con Trai khi thấy Con Trai giặt quần áo hộ mẹ khi mẹ mệt, đèo bà đi chùa, và cho một cậu nhóc lớp 1 đi nhờ xe vào một trưa nắng chang chang…
2 cái
3 cái

4 cái

đủ điều kiện mừ, sao vậy Alone Gian

https://08dba.forumvi.com

KanL

KanL

Thành Viên
trời Phát Điên sao mình có đủ hết trơn zậy trời

http://Loading ...

_AL_INOX_

_AL_INOX_

Thành Viên
hai ng` có đủ hồi nào!vẫn thiếu đấy chứ!!tại thiếu điều kiện nên mới alone ha'ha'ha' Buồn cười

KanL

KanL

Thành Viên
_AL_INOX_ đã viết:hai ng` có đủ hồi nào!vẫn thiếu đấy chứ!!tại thiếu điều kiện nên mới alone ha'ha'ha' Buồn cười
2 người là ai vậy

http://Loading ...

_AL_INOX_

_AL_INOX_

Thành Viên
r u a boy or a girl? Gì vậy

tranhanhuy

tranhanhuy

Thành Viên
nhox_IT đã viết:
Con Gái thích Con Trai nhân hậu

Con Gái thích Con Trai sống sôi nổi nhiệt tình

thiếu nữa bạn à.
con gái thích con trai nhiều thứ lắm.
- ngoài 5 điều trên.

con trai nên có sự chững chạc
con trai nên biết nhìn những sự việc
con trai nên biết nhìn về tương lai
con trai nhân hậu chưa phải tốt mà còn phải biết khoan hồng, dung thứ
...
đặc biệt nhất là con trai nên dựa vào tự chính bản thân mình và có thể lo cho người con gái. liệu 5 điều trên có đủ để sau này sinh sống tốt ko??? (vật chất lẫn tinh thần)

http://taiachau.com

MrSku

MrSku

Administrator
Xong luôn! Bác ặc mìn này hơi bị hố anh nha.
Nhưng mấy cái đó anh nói hơi bị chuẩn, mà nói vậy chắc anh cũng sở hữa đc chút ít trong đó nhĩ, keke ,Lập trình giỏi thế mừ

tranhanhuy

tranhanhuy

Thành Viên
MrSku đã viết:Xong luôn! Bác ặc mìn này hơi bị hố anh nha.
Nhưng mấy cái đó anh nói hơi bị chuẩn, mà nói vậy chắc anh cũng sở hữa đc chút ít trong đó nhĩ, keke ,Lập trình giỏi thế mừ

có thì đâu độc thân : Cười Cười

ToongTeeng

ToongTeeng

Thành Viên
Nhưng mà đã qua cái thời "xe đạp ơi !!!" rùi.... "xe đạp ơi, đã xa rùi còn đâu" Buồn cười Buồn cười Buồn cười

Cái đó chỉ đúng 50% thui àh,....còn 50% còn lại thì...hok dám nói đâu Cười vui Cười vui Cười vui

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Con trai thời nay làm gì có những "tính chất" như thế, hình như là tuyệt chủng hết rùi á!! nên cái thix của con gái cũng phải thay đổi nếu ko muốn tình trạng tìm hoài mà chẳng thấy đâu!! Hix!! sao trên báo toàn là: cướp của, giết người, hiếp dâm, ma túy. thấy oải quá chị em ơi!! Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Phát Điên Phát Điên Phát Điên Phát Điên Bó tay Bó tay Bó tay

_AL_INOX_

_AL_INOX_

Thành Viên
that's right!i agree with u,T!!! Hết nói

tranhanhuy

tranhanhuy

Thành Viên
Tien.BiThu08DBA đã viết:Con trai thời nay làm gì có những "tính chất" như thế, hình như là tuyệt chủng hết rùi á!! nên cái thix của con gái cũng phải thay đổi nếu ko muốn tình trạng tìm hoài mà chẳng thấy đâu!! Hix!! sao trên báo toàn là: cướp của, giết người, hiếp dâm, ma túy. thấy oải quá chị em ơi!! Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Phát Điên Phát Điên Phát Điên Phát Điên Bó tay Bó tay Bó tay

nói vậy cũng không đúng.

thế trên báo chí cũng nói con gái: tú bà, lợi dụng sắc đẹp cướp của, đại bàng ....

không thể lấy 1 số đó để so sánh cho các số #

con trai thời nay không có thì chẳng con gái bây giờ lấy chồng toàn hạn : cướp của, giết người ...

thanhtai_tt

thanhtai_tt

Thành Viên
Không ngờ phường con gái sôi động quá nhỉ...Nhox_IT có cái nhìn đẹp wa. Nhưng đâu phải ai cũng nghĩ vậy đâu tôi cũng đã từng hết lòng với bạn nhưng tôi đã nhận được kết quả là...Và tôi đã thế xoá tên người đó trong MEMORY rồi. hello hello hello hello hello hello hello

MrSku

MrSku

Administrator
tranhanhuy đã viết:
Tien.BiThu08DBA đã viết:Con trai thời nay làm gì có những "tính chất" như thế, hình như là tuyệt chủng hết rùi á!! nên cái thix của con gái cũng phải thay đổi nếu ko muốn tình trạng tìm hoài mà chẳng thấy đâu!! Hix!! sao trên báo toàn là: cướp của, giết người, hiếp dâm, ma túy. thấy oải quá chị em ơi!! Hizhiz Hizhiz Hizhiz Hizhiz Phát Điên Phát Điên Phát Điên Phát Điên Bó tay Bó tay Bó tay

nói vậy cũng không đúng.

thế trên báo chí cũng nói con gái: tú bà, lợi dụng sắc đẹp cướp của, đại bàng ....

không thể lấy 1 số đó để so sánh cho các số #

con trai thời nay không có thì chẳng con gái bây giờ lấy chồng toàn hạn : cướp của, giết người ...
kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 684911 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 684911 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 684911 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 684911
Có gái mới có trai, có trai mới có gái...
Cô T nói vậy thì xin đáp lể, con gái thời nay ko có SH, ko có tay ga để chiều chiều chở em đi ăn phở 5 sao thì cũng khó lòng lăm...
Thằng bạn tui có câu "Trăm lời nói ko bằng khói xe hơi" kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 345791 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 345791 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 345791 . Đảm bảo có mấy chị bức xúc lắm nè vì mình ko có mà bị vơ vào, vậy thì đừng vơ mấy anh trước chứ haha ....ĐỪNG VƠ ĐỦA CẢ NẮM, MÀ LẤY TỪNG CÁI BẺ CHO NÓ KHỎE
Nhìn lại hàng đê kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 989564 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 989564 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 989564

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
trời sao mấy bác vô chỗ con gái mà tám wa z,mà con gái nói cũng đúng ,mai mốt đừng có bảo là dẫn đi ăn chè hay đi karaoke khoẻ người Love
Love Love Love Love Love Love Love Love Love Love Love

winternight

winternight

Thành Viên
Nói chung mỗi người một suy nghĩ, cả con trai cũng như coi gái.
Nếu ai cũng giống nhau cả thì sẽ hơi bị rắc rối đó, sẽ phải tranh giành dữ lắm đó. Điều quan trọng khi nghĩ vễ một người nằm ở hai vị trí : Tình cảm và thái độ sống...còn cụ thể thế nào thì mỗi người hãy tự nhận xét cho mình....
^^
Gồm các chữ "NHÂN, LỄ, NGHĨA, CHÍ, TÍNH"

LeHoangNhan

LeHoangNhan

Thành Viên
Ngộ chưa có người yêu nhưng cũng hiểu đc ít nhiều. Nên cho mình có ý kiến nha!!!

yêu một người là chấp nhận bước đi khi người ấy không cần mình nữa ... Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác ... Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng tình yêu của mình chấm dứt để cho người ấy không phải bận tâm suy nghĩ ... Và yêu một người là chấp nhận thay thế những giọt nước mắt bằng tất cả nụ cuoi`! Vui

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
hjhj...đo' là kaj' nhìn chugn thụ lớp trưởng àh..hehe. Còn thích thế nào thì chắc mỗi người có 1 ý kiến riêng... Gì vậy .....hên xuj ah'...

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
MrSku đã viết:.
Có gái mới có trai, có trai mới có gái...
Cô T nói vậy thì xin đáp lể, con gái thời nay ko có SH, ko có tay ga để chiều chiều chở em đi ăn phở 5 sao thì cũng khó lòng lăm...
Thằng bạn tui có câu "Trăm lời nói ko bằng khói xe hơi" kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 345791 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 345791 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 345791 . Đảm bảo có mấy chị bức xúc lắm nè vì mình ko có mà bị vơ vào, vậy thì đừng vơ mấy anh trước chứ haha ....ĐỪNG VƠ ĐỦA CẢ NẮM, MÀ LẤY TỪNG CÁI BẺ CHO NÓ KHỎE
Nhìn lại hàng đê kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 989564 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 989564 kon gái "thjx" kon trai ở điểm nào??.... 989564

Con gái thời nay, tự bằng sức mình mà kiếm SH, tay ga, hơi đâu dựa hơi mấy ông con trai, để rùi có ngày nó chán là nó cong đít đá dzăng đi!! Đúng là "trămlời nói ko bằng khói xe hơi", ngày xưa là thế, nên con trai đi mượn xe tay ga, đi lừa mấy em xinh xinh, ngơ ngơ, bi giờ mấy em cảnh giác, chơi với mấy anh đi xe tàng tàng, xe đạp, cuối cùng cũng bị dụ nốt Bó tay Bó tay Bó tay Bó tay Bó tay Cảnh giác cao độ

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
LeHoangNhan đã viết:Ngộ chưa có người yêu nhưng cũng hiểu đc ít nhiều. Nên cho mình có ý kiến nha!!!

yêu một người là chấp nhận bước đi khi người ấy không cần mình nữa ... Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác ... Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng tình yêu của mình chấm dứt để cho người ấy không phải bận tâm suy nghĩ ... Và yêu một người là chấp nhận thay thế những giọt nước mắt bằng tất cả nụ cuoi`! Vui

Ôi! nghĩ đc như vậy thì thật là cao thượng, nhưng..............hixx!! mình ko cao thượng như vậy!! buồn thật Hizhiz Hizhiz Hizhiz Khoc Khoc Khoc Khoc

ToongTeeng

ToongTeeng

Thành Viên
Tien.BiThu08DBA đã viết:
Con gái thời nay, tự bằng sức mình mà kiếm SH, tay ga, hơi đâu dựa hơi mấy ông con trai, để rùi có ngày nó chán là nó cong đít đá dzăng đi!! Đúng là "trămlời nói ko bằng khói xe hơi", ngày xưa là thế, nên con trai đi mượn xe tay ga, đi lừa mấy em xinh xinh, ngơ ngơ, bi giờ mấy em cảnh giác, chơi với mấy anh đi xe tàng tàng, xe đạp, cuối cùng cũng bị dụ nốt Bó tay Bó tay Bó tay Bó tay Bó tay Cảnh giác cao độ

Get no shit !!!

Everything you say... its totaly bullshit !!!

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
ToongTeeng đã viết:

Get no shit !!!

Everything you say... its totaly bullshit !!!

Ôi dzào !! học được mấy từ Anh Văn lắm mà viết ở đây!! Sao ko nói thẳng ra nhỉ??? Gì vậy Gì vậy Gì vậy

MrSku

MrSku

Administrator
Hơi có vấn đề rồi
@Tẽn: You need not commenting! ok?

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next