Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Thời gian tổ chức thi (dự kiến) và danh sách thi ca thi, phòng thi:

Đoàn viên cơ sở Nguyễn Văn Cừ: ca 1: 13h30-14h30, ca 2 14h45-16h00 ngày chủ nhật 15/5/2011

Các bạn xem ca thi, phòng thi, danh sách thi đã được cập nhật trên website Đoàn trường (doantn.hcmus.edu.vn mục 6 bài LLCT và mục tin tức Đoàn-Hội) và bản thông báo Đoàn trường.

Thần dân lớp mình thi ca 1 hết nhen

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Một số bạn đã thi đủ 2 lần và trên 50% số điểm mà ko có kq đậu thì cô Tiên đã kiến nghị lên Thành Đoàn và bên Thành Đoàn pm lại nói là : "Tình hình việc chị ko đạt kết quả trong 6 bài LLCT trực tuyến là do trên thành đoàn ko hề có bài thi nào của chị,thành đoàn gửi về trường cũng ko có tên chị trong kết quả thi của bất cứ tuần nào trong cả 4 tuần. vậy chị sẽ thi đúng ca của mình nhé!chúc chị hoàn thành bài kết quả cao!thân!"

Cái nì cô Tiên ko chấm nên chịu

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Ở đây có một số vẫn đề khi thi trực tuyến, là các đồng chí khi đăng ký tài khoản phải ghi đầy đủ tất cả thông tin, ko đc sót mục nào, vd như: MSSV lớp và đặc biệt là trường , vì danh sách đc gửi về trường, do đó nếu ko ghi tên trường thì bên thành Đoàn ko biết gửi đi đâu và túm lại bạn đó sẽ ko có trong danh sách đậu

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Đoàn cơ sở thông báo đối với những sinh viên thi 6 bài LLCT trực tuyến nhưng lại k có kết quả đạt trong danh sách,mà lại có tên trong danh sách thi tập trung thì các bạn vui lòng gửi mail về [You must be registered and logged in to see this link.] trong mail gồm: tên,mssv,tên tài khoản,pass để Đoàn trường xem lại. Ngoài ra các bạn vẫn đi thi bình thường theo ca của mình có trong danh sách nhé! lỗi thường gặp là các bạn không khai bào trong hồ sơ cá nhân của tài khoản là MSSV và Tên trường ĐH KHTN. các bạn nộp mail về càng sớm càng tốt,trước khi thi và có kết quả thi 6 bài LLCT vào ngày 15/05 này để không bị thiệt cho mình.
Thân chào!
BT cơ sở

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]