Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Ngoài giải thưởng 15-30 triệu đồng, các bài thi đoạt giải Nhất, Nhì, Ba cuộc thi "Ý tưởng Xanh Việt Nam 2009" còn được tài trợ tối đa 250 triệu đồng để ứng dụng dự án vào thực tế từ tháng 4/2010.
Vào đậy để xem chi tiết nha!
http://gogreen.com.vn/ Love Love Love Love Love Love Love Love Love Love Love hello hello hello hello hello hello hello hello

winternight

winternight

Thành Viên
Giải thưởng lớn quá. Nếu có thể cùng lập nhóm thực hiện nha các bạn............
Thử sức mới biết mình còn nhiều khả năng........
^^

Tien.BiThu08DBA

Tien.BiThu08DBA

Thành Viên
Uh! ý tưởng này giúp ích rất nhiều cho mội trường thế giới đó!

Gà_rán

Gà_rán

Thành Viên
Cái này phải cần có một người " đi nhiều biết nhiều" mới có ý tưởng tốt được. Tui bó tay. Chống mặt

winternight

winternight

Thành Viên
Theo minh nghi, không cần những ý tưởng quá lớn....chỉ cần những ý tưởng nhỏ, hay và hữu ích....

thanhtai_tt

thanhtai_tt

Thành Viên
Đúng rồi đó tôi rất thích những chuơng trình như thế này..Nếu bạn nào quan tâm và có ý gì thì kêu tui nữa nha..Sẵn sàng tham gia tới cùng dù là thất bại

Predator

Predator

Thành Viên
vì 250 triệu Cười vui
tui cũng sẵn sàng tham gia Quyết tâm

winternight

winternight

Thành Viên
Số tiền tương đối lớn, nên mình cũng không nghĩ đến, để nghĩ làm sao hạn chế kẹt xe, hạn chế khói bụi trong tình hình TPHCM hiện nay mà thôi....
Ước gì không có kẹt xe, không bụi, không ồn ào thì TP sẽ đẹp biết mấy nhỉ......
Trước khi góp ý cho mọi người về ý tưởng của chính mình. Thỉ bản thẩn chúng ta phải bảo vệ môi trường trước đã.........Đúng hok các bạn......
Đó là suy nghĩ của minh.....

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
cái này lớp mình lập nhóm ra để làm, nếu tốt thì nộp bài tham gia "Ý tưởng sáng tạo sinh viên- Sideal 2010" luôn! Giải thưởng của Sideal là 5Triệu VND ah ^^

nhox_IT

nhox_IT

Thành Viên
hey..cho hỏi xíu đi nàk...
zậy là bài thi nèy mình làm thành 1 nhóm hay làm 1 mình? mà viết cái này giống như viết 1 bài báo luôn phải hok? Viết theo suy nghĩ hay cần phải đi zô thực tế? (tức là phải có hình ảnh thực..?)... Gì vậy

Willy Nguy

Willy Nguy

Thành Viên
tuỳ mình chọn lựa là viết theo nhóm hay 1 mình Q ah! Trình bày các ý tưởng mới và khả thi ^^ gần giống 1 bài báo cáo với các vị dụ minh hoạ trực quan ah Cuộc thi 'Ý tưởng xanh' cải thiện môi trường sống với giải thưởng lên tới 250 triệu đồng. 266117

Predator

Predator

Thành Viên
250tr thì đâu có thể làm qua loa mà nhận thưởng được đâu Hết nói

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]