Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
-THÔNG BÁO THỜI GIAN CHI ĐOÀN TỔ CHỨC SINH HOẠT CHI ĐOÀN CHỦ ĐIỂM:

+ Thời gian/địa điểm: 15 giờ thứ năm ngày 17/03/2011 (sau khi học xong Lập trình win) phòng B45.

+ Thành phần tham dự: Đại diện ban thường vụ Đoàn trường, đại diện ban chấp hành Đoàn cơ sở, và tất cả thanh niên, Đoàn viên chi đoàn 08DBA.
+ Chủ đề: "Viết tiếp truyền thống vẻ vang 80 năm Đoàn TNCS Hồ Chí Minh" Kỷ niệm 80 năm Ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26/3/1931-26/3/2011).

+ Nội dụng của buổi sinh hoạt xoay quanh chủ để đó và để cho thanh niên Đoàn viên đỡ nhàm chán chi đoàn chúng ta quyết định tổ chức trò chơi trắc nghiệm và giải ô chữ.

Chi Đoàn sẽ chia làm 2 đôi, mỗi đội sẽ lần lượt trả lời câu hỏi, thành viên nào của đội trả lời đúng sẽ nhân được một món quà thật to từ chi đoàn. Love và chứng nhận cộng điểm rèn luyện Lo mieng .

Tổng kết số điểm đội nào cao hơn sẽ thắng.
Chú ý các bạn là toàn bộ câu hỏi điều xoay quanh cho đề của chúng ta mong các bạn chủng bị và tham gia đây đủ. Toàn bộ danh sách thanh niên, ĐOàn viên tham dự buổi sinh hoạt sẽ gởi về cơ sở.

------------------
-Thông báo về việc đi thăm dinh Độc Lập.
+ Thời gian đúng 14h thứ 6 ngày 18/03/2011 tại Dinh Độc lập (mình sẻ up bản đồ).

+ Bắt buột tất cả đoàn viên, thanh niên đi đầy đủ.

+ Khi đi các bạn mang theo thẻ sinh viên nếu bạn nào không mang theo giá vé sẽ là 30k.

Trên đây là thông báo về hoạt động tuần này của chi ĐOàn chúng ta, mong các bạn đọc và thông báo cho bạn bè mình tham gia đầy đủ. vì năm nay chúng ta chỉ có mấy hoạt động thôi nên các bạn tích cực nha. Thân.

K_O

K_O

Thành Viên
trên lớp thì Tiên thông báo là 13h , ở đây thì bảo 14h . giờ giấc ko thống nhất , người nói này , người bảo khác , ai mà nắm được . Thống nhất rồi hãy thông báo chứ !
Vài góp ý . Thanks !

thanhhuyit18

thanhhuyit18

Thành Viên
sao Tiên tb là 12h30 bên trường chính

nang_dem1902

nang_dem1902

Thành Viên
Vậy quyết định là bao mấy giờ vậy?Mới hồi chiều thông báo là 12h30...

_AL_INOX_

_AL_INOX_

Thành Viên
cuối cùng là 13g30 có mặt ở Dinh!
trên lớp nói sao thì nghe vậy đi!đã nhắc nhiều lkần rồi mà!chắc bác Hưng type nhầm 13 thành 14 ấy!

viet_hung2512

viet_hung2512

Thành Viên
xin lỗi mấy bạn nha, đúng là lúc đầu là 14h nhưng vì thời gian tham quan chúng ta diễn ra gần 1h mà thời gian đóng cửa là 16h nên các bạn chỉ có 1h sinh hoạt khi tham quan xong, do vậy nên sau khi tính thì quyết định là 1h để sau khi tham quan xong các bạn có thời gian chụp anh, giải lao....Cáo lỗi với các bạn vì mình không cập nhật lại thời gian Buon .

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]